11/6 | Điền kinh (4 x 400 mét tiếp sức nữ ) | Nguyễn Thị Oanh – Nguyễn Thị Thủy – Quách Thị Lan – Nguyễn Thị Huyền | |
11/6 | Điền kinh (nhảy ba bước nữ) | Trần Huệ Hoa | |
11/6 | Điền kinh (nhảy cao nam) | Đào Văn Thủy | |
11/6 | Điền kinh (4 x 400 mét tiếp sức nam ) | Đào Xuân Cường – Lương Văn Thao – Lê Trọng Hinh – Quách Công Lịch | |
11/6 | Điền kinh (100m vượt rào nữ) | Trần Thị Yến Hoa | |
11/6 | Bi sắt (đôi nữ) | Ngô Thị Huyền Trân – Nguyễn Thị Thi | |
11/6 | Điền kinh ( 10.000 mét nữ) | Phạm Thị Huệ | |
11/6 | Điền kinh ( 1.500 mét nữ) | Nguyễn Thị Phương | |
11/6 | Điền kinh ( 1.500 mét nam) | Dương Văn Thái | |
11/6 | Điền kinh (1.500m nữ) | Đỗ Thị Thảo | |
11/6 | Bi sắt (đôi nam) | Ngô Rom – Trần Thạch Lam | |
11/6 | Bắn súng (đồng đội nữ súng ngắn 25m) | Triệu Thị Hoa Hồng – Lê Thị Hoàng Ngọc – Phạm Thị Hà | |
11/6 | Đua thuyền (bốn người) | Ngọc Đức – Minh Chính – Đặng Dũng – Quang Tùng | |
11/6 | Bắn súng (đồng đội nam 50m súng ngắn) | Nguyễn Hoàng Phương – Hoàng Xuân Vinh – Trần Quốc Cường | |
11/6 | Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ) | Nguyễn Văn Tuấn – Nguyễn Văn Đức | |
11/6 | Bắn súng (50m súng ngắn hơi) | Hoàng Xuân Vinh | |
11/6 | Rowing (đôi nam) | Đàm Văn Hiếu – Nguyễn Đình Huy | |
11/6 | Rowing (đôi nữ) | Lê Thị An – Phạm Thị Huệ | |
11/6 | Rowing ( 500m đôi nữ hạng nhẹ) | Phạm Thị Thảo – Tạ Thanh Huyền | |
11/6 | Rowing ( 500m cá nhân nam) | Nguyễn Văn Linh | |
10/6 | Bơi (400m tự do) | Nguyễn Thị Ánh Viên | |
10/6 | Điền kinh (1500 m nam) | Lâm Quang Nhật | |
10/6 | Điền kinh (200m nam) | Lê Trọng Hinh | |
10/6 | Pencak Silat (biểu diễn) | Hoàng Quang Trung | |
10/6 | Boxing (75kg nam) | Trương Đình Hoàng | |
10/6 | Điền kinh (800m nam) | Dương Văn Thái | |
10/6 | Điền kinh (800m nữ) | Đỗ Thị Thảo | |
10/6 | Điền kinh (10 môn phối hợp) | Nguyễn Văn Huệ | |
10/6 | Boxing (60 kg) | Nguyễn Văn Hải | |
10/6 | Điền kinh (400m rào nam) | Quách Công Lịch | |
10/6 | TDDC (xà đơn nam) | Đinh Phương Thành | |
10/6 | Điền kinh (400m rào nữ) | Nguyễn Thị Huyền | |
10/6 | TDDC (biểu diễn tự do) | Phan Thị Hà Thanh | |
10/6 | TDDC (cầu thăng bằng) | Đỗ Thị Vân Anh | |
10/6 | TDDC (cầu thăng bằng) | Phan Thị Hà Thanh | |
10/6 | TDDC (nhảy chống) | Hoàng Cường | |
10/6 | TDDC (nhảy chống) | Lê Thanh Tùng | |
10/6 | TDDC (xà kép nam) | Phạm Phước Hưng | |
10/6 | TDDC (xà kép nam) | Đinh Phương Thành | |
10/6 | Boxing (hạng lông 51kg) | Nguyễn Thị Yến | |
10/6 | Boxing (hạng gà 54kg) | Lê Thị Bằng | |
3/6 | Đấu kiếm (kiếm liễu nữ) | Nguyễn Thị Hoài Thu | |
3/6 | Bóng bàn (đôi nam nữ) | Mỹ Trang – Quang Linh | |
2/6 | Bóng bàn (đôi nam) | Tuấn Quỳnh – Anh Tú | |